



**MITIHANI YA LESENI KWA WANAFUNZI WALIOFANYA
MITIHANI YA KUFUZU MWEZI SEPTEMBER, 2019 NA WANAORUDIA MITIHANI
YA LESENI**

Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania linapenda kuwajulisha watahiniwa wote wanaojiandaa na mitihani ya usajili na leseni kuwa tarehe ya kufanyika kwa mitihani hii itatangazwa ifikapo mwezi January 2020 ambapo taarifa juu ya mfumo wa malipo na vituo vya mitihani itatolewa rasmi kwa watahiniwa wenye sifa za kufanya mtihani huo.

Kwa kipindi hiki mnashauriwa kuendelea kujiandaa kwa ajili ya mitihani hii na kujiorodhesha majina yenu na namba za simu kwa walimu wa vyuo ili waweze kuwasilisha katika ofisi ya Baraza.

Taarifa hii imetolewa na:

Happy Masenga
KNY: MSAJILI