



**BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA**

**TANGAZO LA KUAHIRISHA MTIHANI WA USAJILI NA LESENI  
ULIOKUWA UFANYIKE TAREHE 31/03/2020**

Ofisi ya Msajili, Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, inawajulisha kwamba kutokana na kuwepo kwa taarifa ya kuingia kwa maambukizi ya ugonjwa wa **CORONA** hapa nchini na kusitishwa shughuli zote zinazohusu mikusanyiko ya watu wengi, mtihani wa usajili na Leseni uliokuwa ufanyike tarehe 31/03/2020 **UMEAHIRISHWA**, mpaka hapo mtakapotangaziwa tena.

Mnakumbushwa kutulia katika maeneo yenu na kuendelea kujiandaa kwa mtihani huu.

Ninawatakia kazi njema

Taarifa imetolewa na: -

Agnes Mtawa

**MSAJILI**

Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania

17/03/2020

**Simu: 0737962691**